Máy bơm chữa cháy Pentax CA 80-200B 40HP động cơ Diesel
NHÀ TÀI TRỢ CHÍNH:
* Cung cấp phụ kiện cửa tự động uy tín
* Lắp cửa tự động – Cửa cổng tự động châu âu bảo hành 3 năm
* Công ty lắp đặt Cổng Tự Động tại thành phố Hồ Chí Minh
* Thi công lắp đặt cổng tự động tại hcm
* Đại lý cửa tự động tại Tp. Hồ Chí Minh nhập khẩu chính hãng
Thảo luận trong 'Rao vặt khác' bắt đầu bởi Bơm cứu hỏa, 29/4/26.
  1. (Nhà tài trợ chính: Công ty cua tu dong hcm) -
    Vài nét về sản phẩm bơm cứu hỏa động cơ diesel Pentax CA 80-200B 40HP
    [​IMG]
    Thông số kỹ thuật và đặc điểm cấu tạo của bơm cứu hỏa diesel Pentax 40HP CA 80-200B
    Bảng mô tả chi tiết máy bơm chữa cháy Pentax Pentax CA 80-200B 40HP động cơ Diesel
    Đầu bơm
    Pentax CA 80-200B
    Động cơ
    Hyundai, Weifang, Sman
    Công suất (HP-KW)
    40HP – 30kW
    Lưu lượng (m3/h)
    96 – 225 m³/h
    Cột áp (m)
    50.6 – 38.6 m
    Vòng tua
    2900
    Đầu hút x đầu xả
    100×80 mm
    Thông số kỹ thuật của bơm cứu hỏa diesel Pentax CA 80-200B 40HP
    Bảng thông số kỹ thuật chi tiết của Máy bơm chữa cháy Pentax CA 80-200B 40HP động cơ Diesel
    [​IMG]
    Biểu đồ lưu lượng cột áp của Máy bơm chữa cháy Pentax CA 80-200B 40HP động cơ Diesel
    Máy bơm cứu hỏa Pentax CA 80-200B 40HP động cơ Diesel vận hành với công suất là 40HP tương ứng với 30kW. Bên cạnh đó, bơm được thiết kế với đầu hút có đường kính là 100mm, đầu xả có đường kính là 80mm, nhờ vậy, bơm có khả năng phân phối lưu lượng nước đạt 96 – 225 m³/h và cột áp cao 50.6 – 38.6 m.